When breath becomes air

     

For readers of Atul Gawande, Andrew Solomon, & Anne Lamott, a profoundly moving, exquisitely observed memoir by a young neurosurgeon faced with a terminal cancer diagnosis who attempts to lớn answer the question What makes a life worth living?

At the age of thirty-six, on the verge of completing a decade"s worth of training as a neurosurgeon, Paul Kalanithi was diagnosed with stage IV lung cancer. One day he was a doctor treating the dying, và the next he was a patient struggling khổng lồ live. And just lượt thích that, the future he and his wife had imagined evaporated. When Breath Becomes Air chronicles Kalanithi"s transformation from a naïve medical student "possessed," as he wrote, "by the question of what, given that all organisms die, makes a virtuous and meaningful life" into a neurosurgeon at Stanford working in the brain, the most critical place for human identity, và finally into a patient và new father confronting his own mortality. 

Giá thành phầm trên gogma.vn đã bao hàm thuế theo nguyên lý hiện hành. Kề bên đó, tuỳ vào một số loại sản phẩm, bề ngoài và địa chỉ cửa hàng giao hàng mà rất có thể phát sinh thêm ngân sách chi tiêu khác như mức giá vận chuyển, phụ tầm giá hàng cồng kềnh, thuế nhập vào (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....




Bạn đang xem: When breath becomes air

Hỗ trợ khách hàng

Hotline: 1900-6035(1000 đ/phút, 8-21h của cả T7, CN)

Các câu hỏi thường gặpGửi yêu ước hỗ trợHướng dẫn đặt hàngPhương thức vận chuyểnChính sách thay đổi trảHướng dẫn trả gópChính sách mặt hàng nhập khẩu

Hỗ trợ khách hàng hàng: hotro
Về gogma.vnGiới thiệu gogma.vnTuyển dụngChính sách bảo mật thông tin thanh toánChính sách bảo mật tin tức cá nhânChính sách giải quyết khiếu nạiĐiều khoản sử dụngGiới thiệu gogma.vn XuTiếp thị links cùng gogma.vnBán sản phẩm doanh nghiệpĐiều kiện vận chuyển
Hợp tác với liên kếtQuy chế chuyển động Sàn GDTMĐTBán hàng thuộc gogma.vnChứng thừa nhận bởi

*
*



Xem thêm: Bài Hát Mẹ Của Em Ở Trường Beat, Cô Giáo (Mẹ Của Em Ở Trường)

Phương thức thanh toán

Layer 1

Dịch vụ giao hàng


Kết nối với bọn chúng tôi

Tải ứng dụng trên năng lượng điện thoại
*



Xem thêm: Top 10 Bộ Phim Hay Nhất Của Jason Statham Mà Bạn Không Nên Bỏ Lỡ

*
*

Trụ sở chính: Tòa đơn vị Viettel, Số 285, đường cách Mạng tháng 8, phường 12, quận 10, thành phố Hồ Chí Minh

gogma.vn nhận đặt hàng trực tuyến đường và phục vụ tận nơi, chưa cung cấp mua với nhận sản phẩm trực tiếp tại văn phòng công sở hoặc trung tâm xử lý đối kháng hàng